gamethuvn-hack cheat map war3
Mời bạn tham gia diễn đàn
Mời bạn tham gia diễn đàn
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  loadingloading  GalleryGallery  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

ai cần addcheat dùm thì cứ pick lên tôi grao sẽ add lun khoảng 1 ngày đến 3 ngày tui sẽ pic lên

Go down 
leminhtien
gapmuc1
caubema123
MinhHang
supertantc
nh0ch0t
nhannhox1999
lozheo555
zmidouz
thonglxag0
hikarukl
phucdong2010
lethanhquan
chemgiothanhthan
dangvietanhsd
vuong2501
tmchuong95
djsmekg
sonheo46
dinhmenayed999
vuachoihoi
xno1x
minhanh113
h0a_Ng00
h1234aop
kennyYUn
jerry1577
taolax
minhduca
Underdeath
hunterdvl
tuanvamy1
tiepvip3k
eemlasatthu
dragonIII
ikkilk
kimanhkhoa15
graograo1
42 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9  Next
Tác giảThông điệp
h1234aop
Member
Member
h1234aop

Tiền Forum : 18
Số Lần Được Thanks : 4

ai cần addcheat dùm thì cứ pick lên tôi grao sẽ add lun khoảng 1 ngày đến 3 ngày tui sẽ pic lên  - Page 8 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ai cần addcheat dùm thì cứ pick lên tôi grao sẽ add lun khoảng 1 ngày đến 3 ngày tui sẽ pic lên    ai cần addcheat dùm thì cứ pick lên tôi grao sẽ add lun khoảng 1 ngày đến 3 ngày tui sẽ pic lên  - Page 8 EmptyMon Jul 30, 2012 8:16 pm

hô hô đây nè
[You must be registered and logged in to see this link.]
lệnh kick hoạt là -h1234aop[space][space]
:Red_fox2:
xno1x

xno1x

Tiền Forum : 3
Số Lần Được Thanks : 0

ai cần addcheat dùm thì cứ pick lên tôi grao sẽ add lun khoảng 1 ngày đến 3 ngày tui sẽ pic lên  - Page 8 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ai cần addcheat dùm thì cứ pick lên tôi grao sẽ add lun khoảng 1 ngày đến 3 ngày tui sẽ pic lên    ai cần addcheat dùm thì cứ pick lên tôi grao sẽ add lun khoảng 1 ngày đến 3 ngày tui sẽ pic lên  - Page 8 EmptyMon Jul 30, 2012 11:16 pm

h1234aop đã viết:
hô hô đây nè
lệnh kick hoạt là -h1234aop[space][space]
:Red_fox2:
hjx hjx tớ post nhầm link bạn ạ hihi bạn làm giùm mình map này với. thx nhiệt tình lun nè
đây là link [You must be registered and logged in to see this link.]
h1234aop
Member
Member
h1234aop

Bài gửiTiêu đề: Re: ai cần addcheat dùm thì cứ pick lên tôi grao sẽ add lun khoảng 1 ngày đến 3 ngày tui sẽ pic lên    ai cần addcheat dùm thì cứ pick lên tôi grao sẽ add lun khoảng 1 ngày đến 3 ngày tui sẽ pic lên  - Page 8 EmptyTue Jul 31, 2012 2:37 pm

Ko sao đâu đưa nhầm thì đưa lại thui
link đó
lệnh kick hoạt là : -h1234aop[space][space]
graograo1
Silver Member
Silver Member
graograo1

Tiền Forum : 156
Số Lần Được Thanks : 19

Bài gửiTiêu đề: Re: ai cần addcheat dùm thì cứ pick lên tôi grao sẽ add lun khoảng 1 ngày đến 3 ngày tui sẽ pic lên    ai cần addcheat dùm thì cứ pick lên tôi grao sẽ add lun khoảng 1 ngày đến 3 ngày tui sẽ pic lên  - Page 8 EmptyFri Aug 03, 2012 1:19 pm

a
vuachoihoi

vuachoihoi

Tiền Forum : 9

Bài gửiTiêu đề: Re: ai cần addcheat dùm thì cứ pick lên tôi grao sẽ add lun khoảng 1 ngày đến 3 ngày tui sẽ pic lên    ai cần addcheat dùm thì cứ pick lên tôi grao sẽ add lun khoảng 1 ngày đến 3 ngày tui sẽ pic lên  - Page 8 EmptyFri Aug 03, 2012 2:23 pm

add dum mình cái map này cái [You must be registered and logged in to see this link.]
dinhmenayed999

dinhmenayed999

Tiền Forum : 1

Bài gửiTiêu đề: Re: ai cần addcheat dùm thì cứ pick lên tôi grao sẽ add lun khoảng 1 ngày đến 3 ngày tui sẽ pic lên    ai cần addcheat dùm thì cứ pick lên tôi grao sẽ add lun khoảng 1 ngày đến 3 ngày tui sẽ pic lên  - Page 8 EmptyMon Aug 06, 2012 1:50 pm

may anh oj cheat zum em kaj legend of dragon 1020 Red_fox
h1234aop
Member
Member
h1234aop

Bài gửiTiêu đề: Re: ai cần addcheat dùm thì cứ pick lên tôi grao sẽ add lun khoảng 1 ngày đến 3 ngày tui sẽ pic lên    ai cần addcheat dùm thì cứ pick lên tôi grao sẽ add lun khoảng 1 ngày đến 3 ngày tui sẽ pic lên  - Page 8 EmptyWed Aug 08, 2012 2:55 pm

nè Mu
Map có cheat sẵn
-cp
-MCP
lick doa
Mu
vuachoihoi

vuachoihoi

Bài gửiTiêu đề: Re: ai cần addcheat dùm thì cứ pick lên tôi grao sẽ add lun khoảng 1 ngày đến 3 ngày tui sẽ pic lên    ai cần addcheat dùm thì cứ pick lên tôi grao sẽ add lun khoảng 1 ngày đến 3 ngày tui sẽ pic lên  - Page 8 EmptyWed Aug 08, 2012 5:01 pm

thanks bạn :Red_fox2:
vuachoihoi

vuachoihoi

Bài gửiTiêu đề: Re: ai cần addcheat dùm thì cứ pick lên tôi grao sẽ add lun khoảng 1 ngày đến 3 ngày tui sẽ pic lên    ai cần addcheat dùm thì cứ pick lên tôi grao sẽ add lun khoảng 1 ngày đến 3 ngày tui sẽ pic lên  - Page 8 EmptyFri Aug 10, 2012 5:20 pm

add dùm mình cái map này [You must be registered and logged in to see this link.]
h1234aop
Member
Member
h1234aop

Bài gửiTiêu đề: Re: ai cần addcheat dùm thì cứ pick lên tôi grao sẽ add lun khoảng 1 ngày đến 3 ngày tui sẽ pic lên    ai cần addcheat dùm thì cứ pick lên tôi grao sẽ add lun khoảng 1 ngày đến 3 ngày tui sẽ pic lên  - Page 8 EmptySun Aug 12, 2012 12:20 pm

add mấy cai map PoKeMon như ko àk

nè map Pokemon nào cũng đc

ghi : alibaba[space][space][space][space][space][space][space]
7 dấu space nha

rùi

go. #:tien
lb. #: go
cu. #: copy
vuachoihoi

vuachoihoi

Bài gửiTiêu đề: Re: ai cần addcheat dùm thì cứ pick lên tôi grao sẽ add lun khoảng 1 ngày đến 3 ngày tui sẽ pic lên    ai cần addcheat dùm thì cứ pick lên tôi grao sẽ add lun khoảng 1 ngày đến 3 ngày tui sẽ pic lên  - Page 8 EmptyMon Aug 13, 2012 11:58 am

cam on ban lan nua
vuachoihoi

vuachoihoi

Bài gửiTiêu đề: Re: ai cần addcheat dùm thì cứ pick lên tôi grao sẽ add lun khoảng 1 ngày đến 3 ngày tui sẽ pic lên    ai cần addcheat dùm thì cứ pick lên tôi grao sẽ add lun khoảng 1 ngày đến 3 ngày tui sẽ pic lên  - Page 8 EmptyTue Aug 14, 2012 7:26 am

cho minh hỏi cái lệnh go. #: tiền mình bấm kiểu gì nó củng không lênh tiền là thế nào vậy?
còn lệnh này là lệnh gì vậy lb. #: go ?
vuachoihoi

vuachoihoi

Bài gửiTiêu đề: Re: ai cần addcheat dùm thì cứ pick lên tôi grao sẽ add lun khoảng 1 ngày đến 3 ngày tui sẽ pic lên    ai cần addcheat dùm thì cứ pick lên tôi grao sẽ add lun khoảng 1 ngày đến 3 ngày tui sẽ pic lên  - Page 8 EmptyTue Aug 14, 2012 7:45 am

bạn có thể cho mình web của 1 số mã cheat không
h1234aop
Member
Member
h1234aop

Bài gửiTiêu đề: Re: ai cần addcheat dùm thì cứ pick lên tôi grao sẽ add lun khoảng 1 ngày đến 3 ngày tui sẽ pic lên    ai cần addcheat dùm thì cứ pick lên tôi grao sẽ add lun khoảng 1 ngày đến 3 ngày tui sẽ pic lên  - Page 8 EmptyTue Aug 14, 2012 2:40 pm

bạn bấm go. 99 la đc 99 tiền
lb. cung nhu thế

nhấn cl. coi lệnh
h1234aop
Member
Member
h1234aop

Bài gửiTiêu đề: Re: ai cần addcheat dùm thì cứ pick lên tôi grao sẽ add lun khoảng 1 ngày đến 3 ngày tui sẽ pic lên    ai cần addcheat dùm thì cứ pick lên tôi grao sẽ add lun khoảng 1 ngày đến 3 ngày tui sẽ pic lên  - Page 8 EmptyTue Aug 14, 2012 2:42 pm

mà bạn wa epicwarcheat.eazy.vn đi bên đó nhiều ng` lấm
sonheo46

sonheo46

Tiền Forum : 2

Bài gửiTiêu đề: Re: ai cần addcheat dùm thì cứ pick lên tôi grao sẽ add lun khoảng 1 ngày đến 3 ngày tui sẽ pic lên    ai cần addcheat dùm thì cứ pick lên tôi grao sẽ add lun khoảng 1 ngày đến 3 ngày tui sẽ pic lên  - Page 8 EmptyTue Aug 14, 2012 7:01 pm

Download Chaos Legion - Dark Rising v1.05.w3x add zum nhá Red_fox
sonheo46

sonheo46

Bài gửiTiêu đề: Re: ai cần addcheat dùm thì cứ pick lên tôi grao sẽ add lun khoảng 1 ngày đến 3 ngày tui sẽ pic lên    ai cần addcheat dùm thì cứ pick lên tôi grao sẽ add lun khoảng 1 ngày đến 3 ngày tui sẽ pic lên  - Page 8 EmptyTue Aug 14, 2012 7:12 pm

epicwar.com/maps/196257/
lệnh kích hoạt -chaos[space][space]
djsmekg

djsmekg

Bài gửiTiêu đề: Re: ai cần addcheat dùm thì cứ pick lên tôi grao sẽ add lun khoảng 1 ngày đến 3 ngày tui sẽ pic lên    ai cần addcheat dùm thì cứ pick lên tôi grao sẽ add lun khoảng 1 ngày đến 3 ngày tui sẽ pic lên  - Page 8 EmptyWed Aug 15, 2012 2:15 pm

ạ add cheat map zum` cho tuj xjn caj' yahoo y
vuachoihoi

vuachoihoi

Bài gửiTiêu đề: Re: ai cần addcheat dùm thì cứ pick lên tôi grao sẽ add lun khoảng 1 ngày đến 3 ngày tui sẽ pic lên    ai cần addcheat dùm thì cứ pick lên tôi grao sẽ add lun khoảng 1 ngày đến 3 ngày tui sẽ pic lên  - Page 8 EmptySat Aug 18, 2012 6:40 pm

add dùm mình map này [You must be registered and logged in to see this link.]
h1234aop
Member
Member
h1234aop

Bài gửiTiêu đề: Re: ai cần addcheat dùm thì cứ pick lên tôi grao sẽ add lun khoảng 1 ngày đến 3 ngày tui sẽ pic lên    ai cần addcheat dùm thì cứ pick lên tôi grao sẽ add lun khoảng 1 ngày đến 3 ngày tui sẽ pic lên  - Page 8 EmptySun Aug 19, 2012 8:01 pm

cái map MU thì bị S'guy cP add rùi

lệnh map MU là :hackwar.wap.sh[space][space][space]

còn map chaos thi lệnh như yêu cầu

vuachoihoi

vuachoihoi

Bài gửiTiêu đề: Re: ai cần addcheat dùm thì cứ pick lên tôi grao sẽ add lun khoảng 1 ngày đến 3 ngày tui sẽ pic lên    ai cần addcheat dùm thì cứ pick lên tôi grao sẽ add lun khoảng 1 ngày đến 3 ngày tui sẽ pic lên  - Page 8 EmptySun Aug 19, 2012 8:41 pm

mình vào bấm lệnh hackwar.wap.sh[space][space][space] rồi nhưng sao mình bấm đủ loại mã mà nó vẫn không thấy gì ? :Red_fox3:
bạn có thể chỉ dùm mình được không :Red_fox2:
vuachoihoi

vuachoihoi

Bài gửiTiêu đề: Re: ai cần addcheat dùm thì cứ pick lên tôi grao sẽ add lun khoảng 1 ngày đến 3 ngày tui sẽ pic lên    ai cần addcheat dùm thì cứ pick lên tôi grao sẽ add lun khoảng 1 ngày đến 3 ngày tui sẽ pic lên  - Page 8 EmptySun Aug 19, 2012 9:09 pm

mình đã tìm ra cách cheat bằng cách bấm nút ESC
khi mình điều khiển con NPC mình dùng skill của nó thì nó ghi phát hiện cheat và nó bắt mình chơi lại từ đầu bạn có thể giải thích dùm mình được không
nhưng sao mình không bấm -str hay -pathoff như cái loại trước bạn làm dùm mình vậy :Red_fox3:
h1234aop
Member
Member
h1234aop

Bài gửiTiêu đề: Re: ai cần addcheat dùm thì cứ pick lên tôi grao sẽ add lun khoảng 1 ngày đến 3 ngày tui sẽ pic lên    ai cần addcheat dùm thì cứ pick lên tôi grao sẽ add lun khoảng 1 ngày đến 3 ngày tui sẽ pic lên  - Page 8 EmptyMon Aug 20, 2012 12:53 pm

tại cái này là S'guy CP mà :Red_fox6:
tmchuong95

tmchuong95

Bài gửiTiêu đề: Re: ai cần addcheat dùm thì cứ pick lên tôi grao sẽ add lun khoảng 1 ngày đến 3 ngày tui sẽ pic lên    ai cần addcheat dùm thì cứ pick lên tôi grao sẽ add lun khoảng 1 ngày đến 3 ngày tui sẽ pic lên  - Page 8 EmptyMon Sep 10, 2012 11:45 am

graograo1 đã viết:
ơ không có ai ak thôi kệ khi nào mọi người vào mình sẽ đến :baby16:
bạn có YH k, cho mình xin, bạn có thể pm Yh tmchuong95 để hướng dẫn giúp mình cách add k, nếu được vậy tốt wa', mình muốn add cheat vào map dota lod 6.74c V5d. thanks bạn trước
vuong2501

vuong2501

Bài gửiTiêu đề: Re: ai cần addcheat dùm thì cứ pick lên tôi grao sẽ add lun khoảng 1 ngày đến 3 ngày tui sẽ pic lên    ai cần addcheat dùm thì cứ pick lên tôi grao sẽ add lun khoảng 1 ngày đến 3 ngày tui sẽ pic lên  - Page 8 EmptyTue Sep 11, 2012 5:15 pm

Bạn có Map Tổng Hợp V49.0 không share mình với . Cảm ơn
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: ai cần addcheat dùm thì cứ pick lên tôi grao sẽ add lun khoảng 1 ngày đến 3 ngày tui sẽ pic lên    ai cần addcheat dùm thì cứ pick lên tôi grao sẽ add lun khoảng 1 ngày đến 3 ngày tui sẽ pic lên  - Page 8 Empty

ai cần addcheat dùm thì cứ pick lên tôi grao sẽ add lun khoảng 1 ngày đến 3 ngày tui sẽ pic lên
Trang 8 trong tổng số 9 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9  Next
 Similar topics
-
» grao xin lỗi các bạn vì không thể cheat vì 1 vài vấn đề trục trặc nên grao không thể cheat giờ grao có thể cheat cho các bạn
» Mu mới ra đuợc có 2 ngày nè ^^!
» Huyết Chiến Online sẽ Closed Beta vào ngày 22/1 tới