gamethuvn-hack cheat map war3
Mời bạn tham gia diễn đàn
Mời bạn tham gia diễn đàn
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  loadingloading  GalleryGallery  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

ai cần addcheat dùm thì cứ pick lên tôi grao sẽ add lun khoảng 1 ngày đến 3 ngày tui sẽ pic lên

Go down 
leminhtien
gapmuc1
caubema123
MinhHang
supertantc
nh0ch0t
nhannhox1999
lozheo555
zmidouz
thonglxag0
hikarukl
phucdong2010
lethanhquan
chemgiothanhthan
dangvietanhsd
vuong2501
tmchuong95
djsmekg
sonheo46
dinhmenayed999
vuachoihoi
xno1x
minhanh113
h0a_Ng00
h1234aop
kennyYUn
jerry1577
taolax
minhduca
Underdeath
hunterdvl
tuanvamy1
tiepvip3k
eemlasatthu
dragonIII
ikkilk
kimanhkhoa15
graograo1
42 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9  Next
Tác giảThông điệp
kimanhkhoa15
Member Vip
Member Vip
kimanhkhoa15

Tiền Forum : 55
Số Lần Được Thanks : 0

ai cần addcheat dùm thì cứ pick lên tôi grao sẽ add lun khoảng 1 ngày đến 3 ngày tui sẽ pic lên  - Page 5 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ai cần addcheat dùm thì cứ pick lên tôi grao sẽ add lun khoảng 1 ngày đến 3 ngày tui sẽ pic lên    ai cần addcheat dùm thì cứ pick lên tôi grao sẽ add lun khoảng 1 ngày đến 3 ngày tui sẽ pic lên  - Page 5 EmptyTue Apr 03, 2012 5:34 pm

Tui tìm dc cai truong trinh add cheat ten Jass
add song ma ko bik ma kick hoat la cai j` nua ong co sai Jass ko :Red_fox10:
dragonIII

dragonIII

Tiền Forum : 8

ai cần addcheat dùm thì cứ pick lên tôi grao sẽ add lun khoảng 1 ngày đến 3 ngày tui sẽ pic lên  - Page 5 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ai cần addcheat dùm thì cứ pick lên tôi grao sẽ add lun khoảng 1 ngày đến 3 ngày tui sẽ pic lên    ai cần addcheat dùm thì cứ pick lên tôi grao sẽ add lun khoảng 1 ngày đến 3 ngày tui sẽ pic lên  - Page 5 EmptyTue Apr 03, 2012 10:19 pm

dung jass thi trong cheat pack phan globals ma kick hoat o dong string Activator
vd string Activator="-aaa" thi ma kick hoat la -aaa
kimanhkhoa15
Member Vip
Member Vip
kimanhkhoa15

Bài gửiTiêu đề: Re: ai cần addcheat dùm thì cứ pick lên tôi grao sẽ add lun khoảng 1 ngày đến 3 ngày tui sẽ pic lên    ai cần addcheat dùm thì cứ pick lên tôi grao sẽ add lun khoảng 1 ngày đến 3 ngày tui sẽ pic lên  - Page 5 EmptyWed Apr 04, 2012 1:10 am

vay ong co fan cheatpack ko tui dơn ve ko co fan cheatpack co j` ep yahoo tui nha [You must be registered and logged in to see this link.]
add de cho tui cai fan cheatpack :Red_fox13:
kimanhkhoa15
Member Vip
Member Vip
kimanhkhoa15

Bài gửiTiêu đề: Re: ai cần addcheat dùm thì cứ pick lên tôi grao sẽ add lun khoảng 1 ngày đến 3 ngày tui sẽ pic lên    ai cần addcheat dùm thì cứ pick lên tôi grao sẽ add lun khoảng 1 ngày đến 3 ngày tui sẽ pic lên  - Page 5 EmptyWed Apr 04, 2012 1:21 am

Với hướng dẫn tui cach add ro~ hon ti' tai tui còn rat vung ve` cai JAss naji` :Red_fox6:
dragonIII

dragonIII

Bài gửiTiêu đề: Re: ai cần addcheat dùm thì cứ pick lên tôi grao sẽ add lun khoảng 1 ngày đến 3 ngày tui sẽ pic lên    ai cần addcheat dùm thì cứ pick lên tôi grao sẽ add lun khoảng 1 ngày đến 3 ngày tui sẽ pic lên  - Page 5 EmptyWed Apr 04, 2012 11:39 am

cheatpack ne [You must be registered and logged in to see this link.]

chỉ hơi khó hiểu là không có cheatpack ông dùng jass add cái ji vào ??
kimanhkhoa15
Member Vip
Member Vip
kimanhkhoa15

Bài gửiTiêu đề: Re: ai cần addcheat dùm thì cứ pick lên tôi grao sẽ add lun khoảng 1 ngày đến 3 ngày tui sẽ pic lên    ai cần addcheat dùm thì cứ pick lên tôi grao sẽ add lun khoảng 1 ngày đến 3 ngày tui sẽ pic lên  - Page 5 EmptyWed Apr 04, 2012 4:35 pm

Dùng de add cheat map do' ma` :Red_fox11:
kimanhkhoa15
Member Vip
Member Vip
kimanhkhoa15

Bài gửiTiêu đề: Re: ai cần addcheat dùm thì cứ pick lên tôi grao sẽ add lun khoảng 1 ngày đến 3 ngày tui sẽ pic lên    ai cần addcheat dùm thì cứ pick lên tôi grao sẽ add lun khoảng 1 ngày đến 3 ngày tui sẽ pic lên  - Page 5 EmptyWed Apr 04, 2012 4:52 pm

Ua tui ep thanh cong nhung ko host dc 1.24 cai naj ep cho 1.23 ak =.= :Red_fox6:
dragonIII

dragonIII

Bài gửiTiêu đề: Re: ai cần addcheat dùm thì cứ pick lên tôi grao sẽ add lun khoảng 1 ngày đến 3 ngày tui sẽ pic lên    ai cần addcheat dùm thì cứ pick lên tôi grao sẽ add lun khoảng 1 ngày đến 3 ngày tui sẽ pic lên  - Page 5 EmptyWed Apr 04, 2012 5:05 pm

chịu đấy. Tớ add vào host bình thường mà
kimanhkhoa15
Member Vip
Member Vip
kimanhkhoa15

Bài gửiTiêu đề: Re: ai cần addcheat dùm thì cứ pick lên tôi grao sẽ add lun khoảng 1 ngày đến 3 ngày tui sẽ pic lên    ai cần addcheat dùm thì cứ pick lên tôi grao sẽ add lun khoảng 1 ngày đến 3 ngày tui sẽ pic lên  - Page 5 EmptyWed Apr 04, 2012 8:57 pm

Roi tui chuyen wa 1.23 thi no noi map to big :Red_fox4: La seo trui` T^T hay ong huong dan tung chi tit' di :M17:
kimanhkhoa15
Member Vip
Member Vip
kimanhkhoa15

Bài gửiTiêu đề: Re: ai cần addcheat dùm thì cứ pick lên tôi grao sẽ add lun khoảng 1 ngày đến 3 ngày tui sẽ pic lên    ai cần addcheat dùm thì cứ pick lên tôi grao sẽ add lun khoảng 1 ngày đến 3 ngày tui sẽ pic lên  - Page 5 EmptyWed Apr 04, 2012 9:15 pm

yeah hieu cach ep roi
Giờ có thể nhận add cheat dc rầu :Red_fox2:
Ai có map can add cu pick len + link down :Red_fox2:
graograo1
Silver Member
Silver Member
graograo1

Tiền Forum : 156
Số Lần Được Thanks : 19

Bài gửiTiêu đề: Re: ai cần addcheat dùm thì cứ pick lên tôi grao sẽ add lun khoảng 1 ngày đến 3 ngày tui sẽ pic lên    ai cần addcheat dùm thì cứ pick lên tôi grao sẽ add lun khoảng 1 ngày đến 3 ngày tui sẽ pic lên  - Page 5 EmptyThu Apr 05, 2012 6:57 am

link day du ne neu bit cach add thui nhe :)) :
[You must be registered and logged in to see this link.]
ve ma giai nen ra :Red_fox2:
graograo1
Silver Member
Silver Member
graograo1

Bài gửiTiêu đề: Re: ai cần addcheat dùm thì cứ pick lên tôi grao sẽ add lun khoảng 1 ngày đến 3 ngày tui sẽ pic lên    ai cần addcheat dùm thì cứ pick lên tôi grao sẽ add lun khoảng 1 ngày đến 3 ngày tui sẽ pic lên  - Page 5 EmptyThu Apr 05, 2012 7:02 am

kimanhkhoa15 ak cố thêm tí nũa la lên giống tôi ngay :Red_fox2:
Underdeath
Adminstator
Adminstator
Underdeath

Tiền Forum : 2137
Số Lần Được Thanks : 2

Bài gửiTiêu đề: Re: ai cần addcheat dùm thì cứ pick lên tôi grao sẽ add lun khoảng 1 ngày đến 3 ngày tui sẽ pic lên    ai cần addcheat dùm thì cứ pick lên tôi grao sẽ add lun khoảng 1 ngày đến 3 ngày tui sẽ pic lên  - Page 5 EmptyThu Apr 05, 2012 9:10 am

tks!
bạn công dạy mình add cheat được không? :Red_fox2: Theo ông Vinh thịt lợn mà ổng không chịu dạy :Red_fox4:
dragonIII

dragonIII

Bài gửiTiêu đề: Re: ai cần addcheat dùm thì cứ pick lên tôi grao sẽ add lun khoảng 1 ngày đến 3 ngày tui sẽ pic lên    ai cần addcheat dùm thì cứ pick lên tôi grao sẽ add lun khoảng 1 ngày đến 3 ngày tui sẽ pic lên  - Page 5 EmptyThu Apr 05, 2012 3:38 pm

1.23 ko host được map > 4mb.
kimanhkhoa15
Member Vip
Member Vip
kimanhkhoa15

Bài gửiTiêu đề: Re: ai cần addcheat dùm thì cứ pick lên tôi grao sẽ add lun khoảng 1 ngày đến 3 ngày tui sẽ pic lên    ai cần addcheat dùm thì cứ pick lên tôi grao sẽ add lun khoảng 1 ngày đến 3 ngày tui sẽ pic lên  - Page 5 EmptyThu Apr 05, 2012 5:13 pm

Đầu Tiên Bạn Down 3 phần mềm này trc' đã
1)MPQmaster: [You must be registered and logged in to see this link.]
2)JassCarft: [You must be registered and logged in to see this link.]
3)Cheatpack: [You must be registered and logged in to see this link.]
Bước 1 :Bạn mở MPQ Master lên và load map war mà mình cần add cheat lên. Lúc này nó sẽ hiện lên 1 cái khung và các bạn tick vào ô ListFile.txt rồi ok. Lúc này nó sẽ hiện ra 1 loạt những file và folder của map war.
Bạn tìm file (attributes) và del file đó đi.
Rồi bạn tìm file war3map.j và Extract file đó ra ngoài chổ nào cũng đc ( Bằng cách click chuột phải vào file đó và chọn Extract ) war3map.j thường hay nằm ở trong folder Scripts còn k thì nó ở ngoài ấy.
Giờ bạn tắt MPQ Master đi.
Bước 2 : Mở Jasscraft lên và load file war3map.j mà mình mới Extract đc ở bước 1 và mở tiếp file JJ Cheatpack trong tool mình mới down về. Bạn copy toàn bộ các dòng trong Part 1 ( K có lấn qua part 2 ) và paste nó xuống ngay dưới dòng Globals.
Và bạn tìm từ khoá Endglobals ( Bằng tổ hợp phím ctrl + F để mở hộp thoại tìm kiếm ) và bạn copy toàn bộ part 2 ( Cũng k có lấn qua part 3 ) xuống ngay dưới dòng Endglobals.
Và giờ bạn tìm tiếp từ khoá Function main và copy toàn bộ Part 3 trong JJ Cheatpack xuống ngay dưới dòng Function Main ( Chỉ dừng lại ở Fuction Main Takes nothing returns nothing )

Lưu ý nếu mà dưới dòng Function main còn có các dòng Local khác thì hãy copy part 3 xuống ngay dưới dòng Local cuối cùng
Sau khi đã hoàn thành thì bạn Save nó lại. Và tắt nó đi.

Bước 3 : Bạn mở lại MPQ Master và load map tương tự bước 1 tuy nhiên lúc này mình k có Extract war3map.j nữa mà lúc này mình Add File war3map.j mà mình mới chỉnh sửa vào. Bằng cách click chuột phải vào file war3map.j và chọn Add Files và chọn đường dẫn đến file war3map.j ở bước 2 rồi ok, yes.
Sau khi làm xong các bước trên là các bạn đã hoàn thành công đoạn add cheat map rồi đó. Giờ các bạn cứ lấy map đó mà test thử đi nhé :Red_fox2: Red_fox
Nếu Ko Hiểu thì ban có thể xem clip
[You must be registered and logged in to see this link.] :Red_fox2:
Underdeath
Adminstator
Adminstator
Underdeath

Bài gửiTiêu đề: Re: ai cần addcheat dùm thì cứ pick lên tôi grao sẽ add lun khoảng 1 ngày đến 3 ngày tui sẽ pic lên    ai cần addcheat dùm thì cứ pick lên tôi grao sẽ add lun khoảng 1 ngày đến 3 ngày tui sẽ pic lên  - Page 5 EmptyThu Apr 05, 2012 5:44 pm

tks!!!! Red_fox
graograo1
Silver Member
Silver Member
graograo1

Bài gửiTiêu đề: Re: ai cần addcheat dùm thì cứ pick lên tôi grao sẽ add lun khoảng 1 ngày đến 3 ngày tui sẽ pic lên    ai cần addcheat dùm thì cứ pick lên tôi grao sẽ add lun khoảng 1 ngày đến 3 ngày tui sẽ pic lên  - Page 5 EmptyFri Apr 06, 2012 12:50 pm

download het ve nay co ca MPQ lan jall :http://www.mediafire.com/?cyrg79t6lm73llz
co ca cheat pack :) :Red_fox2: :Red_fox2:
de cui wa sorry hiden
kimanhkhoa15
Member Vip
Member Vip
kimanhkhoa15

Bài gửiTiêu đề: Re: ai cần addcheat dùm thì cứ pick lên tôi grao sẽ add lun khoảng 1 ngày đến 3 ngày tui sẽ pic lên    ai cần addcheat dùm thì cứ pick lên tôi grao sẽ add lun khoảng 1 ngày đến 3 ngày tui sẽ pic lên  - Page 5 EmptyFri Apr 06, 2012 5:16 pm

Tổng hợp các map tui add thành công (còn ít vì ko có thời gian)
9xHeroDefenseVN_4_4_2012 : [You must be registered and logged in to see this link.]
Anime X Hero v3.4 [2] : [You must be registered and logged in to see this link.]
Binders v3.0 (Final) : [You must be registered and logged in to see this link.]
Cong Vien Khung Long : [You must be registered and logged in to see this link.]
Creep Wars Solo 1.2b : [You must be registered and logged in to see this link.]
Demon Circle TD v1.50 : [You must be registered and logged in to see this link.]
FootmenFrenzyv6.5e : [You must be registered and logged in to see this link.]
Hanh Tinh Chet fix 2 : [You must be registered and logged in to see this link.]
Neverwinters Nine v2.0 : [You must be registered and logged in to see this link.]
Resident Evil Snow V3.2 : [You must be registered and logged in to see this link.]
Troll And Elves VN V3.0 : [You must be registered and logged in to see this link.]
Terrania v101 Prot : [You must be registered and logged in to see this link.]
Tất cả đều có lệnh act là : -gamethuvn.123.st :Red_fox2:
Thanks đi cả nhà :Red_fox11:
kimanhkhoa15
Member Vip
Member Vip
kimanhkhoa15

Bài gửiTiêu đề: Re: ai cần addcheat dùm thì cứ pick lên tôi grao sẽ add lun khoảng 1 ngày đến 3 ngày tui sẽ pic lên    ai cần addcheat dùm thì cứ pick lên tôi grao sẽ add lun khoảng 1 ngày đến 3 ngày tui sẽ pic lên  - Page 5 EmptyFri Apr 06, 2012 6:12 pm

lenh act gamethuvn.123.st ko dc thi co the la -sieunhan tuy` cai nha :Red_fox16:
Underdeath
Adminstator
Adminstator
Underdeath

Bài gửiTiêu đề: Re: ai cần addcheat dùm thì cứ pick lên tôi grao sẽ add lun khoảng 1 ngày đến 3 ngày tui sẽ pic lên    ai cần addcheat dùm thì cứ pick lên tôi grao sẽ add lun khoảng 1 ngày đến 3 ngày tui sẽ pic lên  - Page 5 EmptyFri Apr 06, 2012 6:42 pm

Khoa ơi! giờ mới rãnh xem link... die hết rồi :Red_fox4: :Red_fox13: :Red_fox8:
kimanhkhoa15
Member Vip
Member Vip
kimanhkhoa15

Bài gửiTiêu đề: Re: ai cần addcheat dùm thì cứ pick lên tôi grao sẽ add lun khoảng 1 ngày đến 3 ngày tui sẽ pic lên    ai cần addcheat dùm thì cứ pick lên tôi grao sẽ add lun khoảng 1 ngày đến 3 ngày tui sẽ pic lên  - Page 5 EmptyFri Apr 06, 2012 8:23 pm

sr tui lo~ xoa' ben trong tui wen la con trong day :D
1)MPQmaster: [You must be registered and logged in to see this link.]
2)JassCarft: [You must be registered and logged in to see this link.]
3)Cheatpack: [You must be registered and logged in to see this link.]
here you are :D :Red_fox2:
graograo1
Silver Member
Silver Member
graograo1

Bài gửiTiêu đề: Re: ai cần addcheat dùm thì cứ pick lên tôi grao sẽ add lun khoảng 1 ngày đến 3 ngày tui sẽ pic lên    ai cần addcheat dùm thì cứ pick lên tôi grao sẽ add lun khoảng 1 ngày đến 3 ngày tui sẽ pic lên  - Page 5 EmptyFri Apr 06, 2012 8:48 pm

them 2 cap nua chu giong anh roi day kimanhkhoa15 :Red_fox2:
graograo1
Silver Member
Silver Member
graograo1

Bài gửiTiêu đề: Re: ai cần addcheat dùm thì cứ pick lên tôi grao sẽ add lun khoảng 1 ngày đến 3 ngày tui sẽ pic lên    ai cần addcheat dùm thì cứ pick lên tôi grao sẽ add lun khoảng 1 ngày đến 3 ngày tui sẽ pic lên  - Page 5 EmptyFri Apr 06, 2012 8:50 pm

add map nao lag lag nag nag y :Red_fox6:
may cai map binh thuong chan bo me
graograo1
Silver Member
Silver Member
graograo1

Bài gửiTiêu đề: Re: ai cần addcheat dùm thì cứ pick lên tôi grao sẽ add lun khoảng 1 ngày đến 3 ngày tui sẽ pic lên    ai cần addcheat dùm thì cứ pick lên tôi grao sẽ add lun khoảng 1 ngày đến 3 ngày tui sẽ pic lên  - Page 5 EmptyFri Apr 06, 2012 8:53 pm

sap len dau bang roi ze ze ze :baby55: :baby55: :baby55: :baby55: :baby55: :baby55: :baby55: :baby55: :baby55: :baby55: :baby55: :baby55: :baby55: :baby55: :baby55: :baby55: :baby55: :baby55: :baby55: :baby55: :baby55: :baby55: :baby55: :baby55: :baby55: :baby55: :baby55: :baby55: :baby55: :baby55: :baby55: :baby55: :baby55: :baby55: :baby55: :baby55: :baby55: :baby55: :baby55: :baby55: :baby55: :baby55: :baby55: :baby55: :baby55: :baby55: :baby55: :baby55: :baby55: :baby55: :baby55:
graograo1
Silver Member
Silver Member
graograo1

Bài gửiTiêu đề: Re: ai cần addcheat dùm thì cứ pick lên tôi grao sẽ add lun khoảng 1 ngày đến 3 ngày tui sẽ pic lên    ai cần addcheat dùm thì cứ pick lên tôi grao sẽ add lun khoảng 1 ngày đến 3 ngày tui sẽ pic lên  - Page 5 EmptyFri Apr 06, 2012 8:54 pm

ak minh mung hoi som :Red_fox4: :Red_fox4: :Red_fox4: :Red_fox4: :Red_fox4: :Red_fox4: :Red_fox4: :Red_fox4: :Red_fox4: :Red_fox4: :Red_fox4: :Red_fox4: :Red_fox4: :Red_fox4: :Red_fox4:
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: ai cần addcheat dùm thì cứ pick lên tôi grao sẽ add lun khoảng 1 ngày đến 3 ngày tui sẽ pic lên    ai cần addcheat dùm thì cứ pick lên tôi grao sẽ add lun khoảng 1 ngày đến 3 ngày tui sẽ pic lên  - Page 5 Empty

ai cần addcheat dùm thì cứ pick lên tôi grao sẽ add lun khoảng 1 ngày đến 3 ngày tui sẽ pic lên
Trang 5 trong tổng số 9 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9  Next
 Similar topics
-
» grao xin lỗi các bạn vì không thể cheat vì 1 vài vấn đề trục trặc nên grao không thể cheat giờ grao có thể cheat cho các bạn
» Mu mới ra đuợc có 2 ngày nè ^^!
» Huyết Chiến Online sẽ Closed Beta vào ngày 22/1 tới