gamethuvn-hack cheat map war3
Mời bạn tham gia diễn đàn
Mời bạn tham gia diễn đàn
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  loadingloading  GalleryGallery  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

grao xin lỗi các bạn vì không thể cheat vì 1 vài vấn đề trục trặc nên grao không thể cheat giờ grao có thể cheat cho các bạn

Go down 
bansaorc
kevjnzuna
boyhamchoi199x
phucdong2010
chemgiothanhthan
manhlato1997
xno1x
minhduca
graograo1
13 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2
Tác giảThông điệp
phucdong2010
Moderators
Moderators
phucdong2010

Vip Pet : wa girl xinh
Tiền Forum : 5147
Số Lần Được Thanks : 6

grao xin lỗi các bạn vì không thể cheat vì 1 vài vấn đề trục trặc nên grao không thể cheat giờ grao có thể cheat cho các bạn - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: grao xin lỗi các bạn vì không thể cheat vì 1 vài vấn đề trục trặc nên grao không thể cheat giờ grao có thể cheat cho các bạn   grao xin lỗi các bạn vì không thể cheat vì 1 vài vấn đề trục trặc nên grao không thể cheat giờ grao có thể cheat cho các bạn - Page 2 EmptyWed Oct 10, 2012 8:56 pm

boyhamchoi199x đã viết:
phucdong2010 đã viết:
boyhamchoi199x đã viết:
Tên map: Tian Zhiming 1.6c
Link download map: epicwar.com/maps/204767/
a Grao cheat giùm e nha. tks a nhiều :-x
map bạn bị lỗi rồi bạn gửi map khác đi ...
map này cheat k đc ==
ko hề lỗi nha bạn^^
map china bh toàn kiểu đó thôi. mình tìm ra cách cheat rùi :D
gặp những map kiểu này thì dùng MPQeditor để mở map, cách dùng MPQeditor cũng nhữ MPQmaster thôi MPQeditor dùng filelist của MPQmaster thì mởi thấy hết file trong map nha ^^
sao mình cheat k đc ta !
mình cũng dùng MPQedit mà !
cheat trong Jass thì đc nhưng đến khi vô map thì - ko đc lệnh .... Buc.. VL :Red_fox5: :Red_fox5: :Red_fox5: :Red_fox5:
http://gamethuvn.darkbb.info
boyhamchoi199x

boyhamchoi199x

Tiền Forum : 3
Số Lần Được Thanks : 0

grao xin lỗi các bạn vì không thể cheat vì 1 vài vấn đề trục trặc nên grao không thể cheat giờ grao có thể cheat cho các bạn - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: grao xin lỗi các bạn vì không thể cheat vì 1 vài vấn đề trục trặc nên grao không thể cheat giờ grao có thể cheat cho các bạn   grao xin lỗi các bạn vì không thể cheat vì 1 vài vấn đề trục trặc nên grao không thể cheat giờ grao có thể cheat cho các bạn - Page 2 EmptySun Oct 14, 2012 8:20 am

phucdong2010 đã viết:
boyhamchoi199x đã viết:
phucdong2010 đã viết:
boyhamchoi199x đã viết:
Tên map: Tian Zhiming 1.6c
Link download map: epicwar.com/maps/204767/
a Grao cheat giùm e nha. tks a nhiều :-x
map bạn bị lỗi rồi bạn gửi map khác đi ...
map này cheat k đc ==
ko hề lỗi nha bạn^^
map china bh toàn kiểu đó thôi. mình tìm ra cách cheat rùi :D
gặp những map kiểu này thì dùng MPQeditor để mở map, cách dùng MPQeditor cũng nhữ MPQmaster thôi MPQeditor dùng filelist của MPQmaster thì mởi thấy hết file trong map nha ^^
sao mình cheat k đc ta !
mình cũng dùng MPQedit mà !
cheat trong Jass thì đc nhưng đến khi vô map thì - ko đc lệnh .... Buc.. VL :Red_fox5: :Red_fox5: :Red_fox5: :Red_fox5:
map đó mình đã add cheats nè
link: [You must be registered and logged in to see this link.]
cheats active là "cheats " nha 2 dấu cách sau chữ cheats đấy nhá :D
kevjnzuna

kevjnzuna

Tiền Forum : 2

Bài gửiTiêu đề: Re: grao xin lỗi các bạn vì không thể cheat vì 1 vài vấn đề trục trặc nên grao không thể cheat giờ grao có thể cheat cho các bạn   grao xin lỗi các bạn vì không thể cheat vì 1 vài vấn đề trục trặc nên grao không thể cheat giờ grao có thể cheat cho các bạn - Page 2 EmptyThu Jan 03, 2013 1:13 am

add cheat cho minh cai map nay nha Naval Combat v1.05e.w3x
bansaorc

bansaorc

Bài gửiTiêu đề: Re: grao xin lỗi các bạn vì không thể cheat vì 1 vài vấn đề trục trặc nên grao không thể cheat giờ grao có thể cheat cho các bạn   grao xin lỗi các bạn vì không thể cheat vì 1 vài vấn đề trục trặc nên grao không thể cheat giờ grao có thể cheat cho các bạn - Page 2 EmptyWed Jan 09, 2013 10:54 am

cho hỏi....
Nếu addcheat vào 1 máp ORPG
nhưng máp có single player ko cho chơi 1 mìh
có ai biết xoá single player thì chỉ zùm cái
để có thể chơi được 1 mìh?
prosoulpro

prosoulpro

Tiền Forum : 1

Bài gửiTiêu đề: Re: grao xin lỗi các bạn vì không thể cheat vì 1 vài vấn đề trục trặc nên grao không thể cheat giờ grao có thể cheat cho các bạn   grao xin lỗi các bạn vì không thể cheat vì 1 vài vấn đề trục trặc nên grao không thể cheat giờ grao có thể cheat cho các bạn - Page 2 EmptyThu Jan 17, 2013 4:53 pm

add mình cái máp tru tiên 2.5 của china (tên nó ngoài là 2.5, trong game II2.5) mem mới nên ko gửi link dc. Chủ thớt tốt bụng add dùm :)
nhannhox1999

nhannhox1999

Bài gửiTiêu đề: Re: grao xin lỗi các bạn vì không thể cheat vì 1 vài vấn đề trục trặc nên grao không thể cheat giờ grao có thể cheat cho các bạn   grao xin lỗi các bạn vì không thể cheat vì 1 vài vấn đề trục trặc nên grao không thể cheat giờ grao có thể cheat cho các bạn - Page 2 EmptySat Mar 16, 2013 2:23 pm

cheat dum em may nay vs may anh oi link ne: [You must be registered and logged in to see this link.] ma cheat sao cung dc nha may anh
hieubo1990

hieubo1990

Bài gửiTiêu đề: Re: grao xin lỗi các bạn vì không thể cheat vì 1 vài vấn đề trục trặc nên grao không thể cheat giờ grao có thể cheat cho các bạn   grao xin lỗi các bạn vì không thể cheat vì 1 vài vấn đề trục trặc nên grao không thể cheat giờ grao có thể cheat cho các bạn - Page 2 EmptyWed Dec 11, 2013 10:26 pm

grao oi huong dan minh hack tien game naval combat 1.05e vs minh go~ lenh -manh sao k dc
hieubo1990

hieubo1990

Bài gửiTiêu đề: Re: grao xin lỗi các bạn vì không thể cheat vì 1 vài vấn đề trục trặc nên grao không thể cheat giờ grao có thể cheat cho các bạn   grao xin lỗi các bạn vì không thể cheat vì 1 vài vấn đề trục trặc nên grao không thể cheat giờ grao có thể cheat cho các bạn - Page 2 EmptyWed Dec 11, 2013 10:26 pm

grao oi huong dan minh hack tien game naval combat 1.05e vs minh go~ lenh -manh sao k dc
leminhtien

leminhtien

Số Lần Được Thanks : 1

Bài gửiTiêu đề: Re: grao xin lỗi các bạn vì không thể cheat vì 1 vài vấn đề trục trặc nên grao không thể cheat giờ grao có thể cheat cho các bạn   grao xin lỗi các bạn vì không thể cheat vì 1 vài vấn đề trục trặc nên grao không thể cheat giờ grao có thể cheat cho các bạn - Page 2 EmptyMon Jan 27, 2014 3:00 pm

chỉ em cách hack map tong hop 49 với mấy anh
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: grao xin lỗi các bạn vì không thể cheat vì 1 vài vấn đề trục trặc nên grao không thể cheat giờ grao có thể cheat cho các bạn   grao xin lỗi các bạn vì không thể cheat vì 1 vài vấn đề trục trặc nên grao không thể cheat giờ grao có thể cheat cho các bạn - Page 2 Empty

grao xin lỗi các bạn vì không thể cheat vì 1 vài vấn đề trục trặc nên grao không thể cheat giờ grao có thể cheat cho các bạn
Trang 2 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2
 Similar topics
-
» Phần mềm Trắc Nghiệm Hoá Học 2010
» ai cần addcheat dùm thì cứ pick lên tôi grao sẽ add lun khoảng 1 ngày đến 3 ngày tui sẽ pic lên
» VirusTotal: Quét virus trực tuyến với 31 công cụ cùng lúc
» Trường tiểu học không quá 30 lớp và 35 học sinh/lớp
» Garena Auto Join - Tự động vào Room - Không cần cắm chuột